બી.આર.સી ભવન વાંસદા ખાતે તાલુકા પ્રાથમિક શિક્ષણ અધિકારીશ્રી હરીશભાઈ પટેલ સાહેબના પ્રમુખ સ્થાન હેઠળ પ્રશંસનીય સેવા બજાવેલ શ્રી ગમનભાઈ ભાણાભાઈ ચૌધરીનો બી.આર.સી.કૉ ઓર્ડીનેટર તરીકેનો વિદાય સન્માન સમારંભનુ આયોજન કરવામાં આવ્યું હતું

0
329

જિલ્લા સંઘના કોષાઅધ્યક્ષશ્રી હરિસિંહભાઇ પરમાર, જિલ્લા પ્રાથમિક શિક્ષક સંઘના સંગઠન મંત્રી પરભુભાઈ ગાંવિત ,તાલુકા પ્રાથમિક શિક્ષક ના પ્રમુખશ્રી ભરતભાઇ કે થોરાટ ,કેળવણી નિરીક્ષક આનંદીબેન, તાલુકા શિક્ષક સહકારી મંડળીના પ્રમુખશ્રી દિનેશભાઈ ,તાલુકા સંઘના હોદ્દેદારો, વાંસદા તાલુકાના કેન્દ્ર શિક્ષકશ્રીઓ ,સમગ્ર શિક્ષા વાંસદાનો સ્ટાફગણ જેમાં સ્પે. એજ્યુકેટરો,સી.આર.સી.કૉ. ઓર્ડીનેટરશ્રીઓ બી.આર.સી ભવનનો સ્ટાફ્ગણ ઉપસ્થિત રહ્યા હતા.આ પ્રસંગે સમગ્ર શિક્ષા વતી હનુમાનબારીના સી.આર.સી. કો ઓ. શ્રીમતી ધનલક્ષ્મીબેન,કેન્દ્ર શિક્ષકશ્રીઓ વતી મોટી વાલઝર ના કેન્દ્ર શિક્ષક શ્રી સ્નેહલભાઈ કેળવણી નિરીક્ષક આનંદી બેન,જિલ્લા સંઘના હોદ્દેદારશ્રીઓ , વાંસદા તાલુકા પ્રાથમિક શિક્ષક સંઘના પ્રમુખશ્રી ભરતભાઈ કે થોરાટ,તાલુકા પ્રાથમિક શિક્ષણ અધિકારીશ્રી હરીશભાઈ પટેલ સાહેબ દ્વારા તેમણે SSAમાં 15 વર્ષની કરેલ પ્રશંસનીય કામગીરીની યાદો તાજી કરી શુભેચ્છાઓ પાઠવી સન્માનપત્ર અને સ્મૃતિ ભેટ અર્પણ કરવામાં આવી હતી.આ સમારંભમાં ઉપસ્થિત સૌ મિત્રોએ પુષ્પ અને શ્રીફળ અર્પણ કરી ભાવભરી રીતે સન્માન અને શુભેચ્છા પાઠવી હતી અંતમા શૈલેષભાઈ પરમાર સી.આર.સી કો. ઓ. લાછકડી દ્વારા આભાર વિધિ કરી , રાષ્ટ્રગીતનું ગાન કરી કાર્યક્રમની પુર્ણાહુતી કરી હતી.

TODAY 9 SANDESH NEWS

અમિત મૈસુરીયા દક્ષિણ ગુજરાત બ્યુરો ચીફ.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here