વોક ટુ ગેધર્સ શ્રી ઉમેદભાઈ દોષી સાવઁજનિક માધ્યમિક અને ઉચ્ચતર માધ્યમિક શાળા નાનીવહીયાળ ના પતરા ઉંડીયા

0
262

 16/05/2021  ને રવિવારના રોજ  આવેલા  વાવાઝોડા અને વરસાદ ના કારણે  વોક ટુ ગેધર્સ શ્રી ઉમેદભાઈ દોષી સાવઁજનિક માધ્યમિક અને ઉચ્ચતર માધ્યમિક શાળા નાનીવહીયાળ તા ધરમપુરના   સિમેન્ટના  17થી વધુ પતરા ઉડી ને નીચે  પટકાતા તૂટી ને ભુક્કો થઇ જવા પામ્યા છે

 શાળા ને નુકસાન થવા  પામ્યુ છે. ગામ પંચાયત સરપંચ શોભનાબેન તથા   તલાટી. અને તાલુકા વિકાસ અધિકારી ધરમપુર આ અંગે  યોગ્ય  પંચકયાસ. રીપોર્ટ  બનાવી  સરકાર દ્વારા મળતી  મદદ કરે   

એવી શાળા ના આચાર્યશ્રી તથા  શાસક પક્ષના નેતા જિલ્લા પંચાયત વલસાડ શૈલેશકુમાર રઘુભાઈ પટેલ અને દક્ષિણ ગુજરાત પછાત વર્ગ સેવા મંડળ સુરત ના પ્રમુખ સુધાબેન દેશાઈ  મંત્રી શ્રી દતેશભાઈ ભટ્ટ સહમંત્રી કાંતાબેન પટેલ વાલી મંડળનાં પ્રમુખ શ્રી દિલીપભાઇ પટેલ દ્વારા વહીવટી તંત્ર જાણ કરવામાં આવી છે. 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here